ราคา 2650000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 63.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 42063.49 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 6
โครงการ รีเจ้นท์ โฮม 5 รัชดา 19 | Regent Home V Ratchada 19

โดม
0655869872
2024-07-11 22:39:19.0
เลขที่ประกาศ: 490522
รายละเอียดเพิ่มเติม

DSL-325
สนใจติดต่อ: โดม รัชดา (Exclusive Contract)
โทร: 065-586-9872
ไลน์ไอดี: 0655869872 หรือ giantmw หรือ @yem0202n
Facebook: https://bit.ly/3vdegO8
Fanpage: https://bit.ly/488TrlD
.
ขายคอนโด “รีเจ้นท์ โฮม 5 รัชดา 19” ชั้น 6 (ห้องมุม, 63 ตร.ม., 2 น. 1 น้ำ 2 จอดรถ), ราคา 2.65 ล้านบาท (โอนฟรี)
.
รายละเอียดทรัพย์:
1. ขายคอนโด “รีเจ้นท์ โฮม 5 รัชดา 19 (Regent Home Ratchada 19)” ชั้น 6 (ห้องมุม) พื้นที่ใช้สอย 63 ตร.ม. มีขนาด 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ และสามารถจอดรถได้ 2 คัน
2. ราคานี้รวมเครื่องใช้ไฟฟ้า และเฟอร์นิเจอร์ (Fully Furnished)
.
สิ่งอำนวยความสะดวก: โถงต้อนรับ, สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, สวนพักผ่อน, ลิฟต์โดยสาร, Access Card Control และมี รปภ. 24 ชม.
.
จุดเด่นของทรัพย์: เป็นคอนโดที่มีราคาดี ทำเลดี มีเนื้อที่ห้องที่เหมาะสมสำหรับนักลงทุนที่ต้องการซื้อเพื่ออยู่เอง หรือซื้อไว้เพื่อไว้ปล่อยเช่าต่อไป
.
สถานที่ตั้ง: ซอยรัชดาภิเษก 19 แขวงจอมพล เขตจตุจักร กรุงเทพมหานคร (นัดหมายดูสถานที่จริง)
.
Google Map Link: https://tinyurl.com/3ktcc8at
.
สถานที่สำคัญใกล้เคียง: 800 ม จาก MRT รัชดา และสามารถใช้ทางเข้า-ออกได้ 3 ทาง ( ซอยรัชดาภิเษก 19, ซอยวิภาวดีรังสิต 16 และซอยลาดพร้าว 18)
.
ราคาขาย: 2,650,000 บาท (สองล้านหกแสนห้าหมื่นบาทถ้วน)
.
ภาษี & ค่าโอนกรรมสิทธิ์: ค่าใช้จ่ายในเรื่องของค่าภาษี, ค่าโอนกรรมสิทธิ์ และอื่น ๆ (โอนฟรี)
.
สนใจติดต่อ: โดม รัชดา (Exclusive Contract)
โทร: 065-586-9872
ไลน์ไอดี: 0655869872 หรือ giantmw หรือ @yem0202n
Facebook: https://bit.ly/3vdegO8